ขอแสดงความยินดีกับ “ทีม SA Production สภานักเรียนโรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา” เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล “ชนะเลิศ” ระดับประเทศการประกวดคลิปวีดีโอ ในโครงการ NEW GEN ENJOY : loy kratong-world class heritage พร้อมโล่รางวัล เกียรติบัตรและเงินรางวัลจำนวน 20,000 บาท จาก รัฐมนตรีว่าการกระทรวงวัฒนธรรม ณ วัดอรุณราชวรารามวรมหาวิหาร กรุงเทพมหานคร สามารถรับชมผลงานได้ที่นี่ : https://fb.watch/ozxj3BN9RI/ Previous เรื่อง ภาพบรรยากาศกิจกรรม “หนึ่งห้องเรียน หนึ่งความเป็นไทย” Next เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศ พร้อมติดตั้ง ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)